:: Diễn Dàn Dầu Khí Việt Nam::
  • Music
cửa hàng bán đồng hồ để bàn làm quà tặng nhân viên, nơi sản xuất trực tiếp đồng hồ kỷ niệm ngày quân đội
cơ sở bán đồng hồ kỷ niệm, đồng hồ để bàn quà tặng đại lý, nơi sản xuất đồng hồ uy tín
chuyen làm kỷ niệm chương vinh danh thành tích, sản xuất cúp pha lê họp lớp
công ty chuyên sản xuất kỷ niệm chương cài áo, bán sao vàng 5 cánh, nơi nhận làm kỷ niệm chương tuổi đảng
công ty chuyên sản xuất huy hiệu đảng, làm huy hiệu đại hội các khóa, nơi bán huy hiệu lá cờ theo yêu cầu
xưởng nhận làm bằng khen đại lý xuất sắc của năm, nơi bán bằng chứng nhận, sản xuất bảng vàng theo yêu cầu
sản xuất huy chương có sẵn, nhận đúc huy chương thể thao uy tín, nhận in ấn logo miễn phí
bán cúp nhựa giá rẻ, sản xuất cúp vinh danh, làm cúp bàn tay vàng trong ngành thẩm mỹ
chuyên bán sỉ lẻ cúp quà tặng, bán cúp vinh danh các cuộc thi, cúp đồng vinh danh
làm cúp trao tặng chuyên gia chăm sóc sắc đẹp, cúp vinh danh chuyên ngành làm đẹp
Nắp seal thùng phuy, nắp chụp thùng phuy, nắp vặn thùng phuy, 0908589618
Bao jumbo, big bag, bao PP dệt, 0908589618
Kẹp nắp phuy, kẹp nắp thùng, kềm bấm nắp seal thùng phuy, 0908589618
Seal niêm phong container, kẹp chì niêm phong, dây rút nhựa niêm phong, 0908589618
Giải mã bí ẩn đằng sau giấc mơ lấy chồng
A-Connection rất hân hạnh được đồng hành cùng với đối tác tin cậy trong lĩnh vực BĐS
E2S Việt Nam - Thiết bị Báo Động cho ngành Dầu Khí, Công Nghiệp
FPSO Maintenance Engineer
MÁY THỔI KHÍ ĐỘ ỒN THẤP CỦA TOHIN
Chất tẩy rửa sinh hàng gió AIR COOLER CLEANER

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin VNPetroleum
VNP

VNP

LÊN FACEBOOK CÓ ĐỌC ĐƯỢC BÀI NÀY : POST ANH CHỊ EM XEM Very Happy

Chắc có lẽ các bạn hình dung con trai Mỏ lúc nào cũng rượu chè be bét,điện tử suốt ngày và đặc biệt là đa tình?
Với suy nghĩ đó nên con trai Mỏ ít bạn có người yêu hơn các bạn trường khác.Trừ các bạn có mối tình từ hồi cấp 3,nhưng theo mình đa số cũng không thể kéo dài đến hết năm thứ 3 đại học.
Lý do chủ quan thì như trên,còn lý do khách quan theo mình là do chương trình học của các trường khối kỹ thuật nói chung và trường Mỏ nói riêng nặng hơn so với các trường khối kinh tế.
Bình thường thì tình yêu thường bắt đầu vào mùa xuân,thu,đông và kết thúc vào mùa hè( hình như vậy Very Happy).Còn với tình yêu trường Mỏ thường có bắt đầu bất ngờ ( có thể bất cứ thời điểm nào)và thường kết thúc vào mùa “ ĐỒ ÁN’’.
Theo khảo sát nho nhỏ thì cứ vào mùa đồ án thì tỷ lệ thất tình ở trường Mỏ tăng vọt. Surprised
Dưới đây là phân tích dựa trên các đôi yêu nhau từ trước khi bước vào trường Mỏ ( ai đã học Mỏ rồi mà kiếm đc người yêu thì hơi hiếm ) 😢
Hôm qua nghe thầy nói câu “ tình yêu tỷ lệ với tần suất xuất hiện’’ quả đúng thật.
Năm thứ nhất,giai đoạn đầu của tình yêu với nhiều rung động ,lãng mạn ,hạnh phúc ,…mỗi tuần anh có thể đến gặp em 3,4 bốn lần dù công việc học tập hơi bận một chút.
Năm thứ hai,do bài tập quá nhiều nên một tuần anh chỉ gặp em được 1 lần,nhưng có vẻ em vẫn cảm thấy hạnh phúc vì anh vẫn dành thời gian nhắn tin,gọi điện cho em thường xuyên
Năm thứ ba,với một kỳ 2,3 đồ án với những lịch thông dày đặc anh chẳng còn nhiều thời gian nữa,cố gắng lắm thì 2 tuần a gặp em được một lần,không thì cả tháng.những tin nhắn cũng ít dần đi.Em nghĩ rằng anh chẳng quan tâm đến em nữa.Kết quả mọi chuyện chấm dứt,bạn nào may mắn có người yêu giàu lòng vị tha thì vẫn có thể tiếp tục nhưng chắc chắn có rạn nứt.
Nói vậy thôi chứ các bạn khối kinh tế chắc cũng chẳng hình dung ra được làm đồ án vất vả thế nào.(chắc các bạn cho rằng bọn mình có đồ án thì các bạn cũng có cả đống bài tập lớn,bài tập nhóm…nhưng tớ khẳng định rằng đồ án nặng hơn nhiều => chắc chỉ có các bạn nữ Mỏ mới hiểu rõ được vấn đề này)
Với thời đại hiện nay,thì chắc chắn càng ngày người yêu bạn càng có nhiều mối quan hệ.Kéo theo đó xung quanh sẽ có rất nhiều “ vệ tinh”.Nếu như bạn xuất hiện càng nhiều thì người yêu bạn sẽ càng ít có cơ hội tiếp xúc với các vệ tinh khác và sẽ chẳng có chuyện gì xảy ra.Nhưng nếu bạn xuất hiện ít đi thì đã có vấn đề
Các cụ đã bảo “ con gái yêu bằng tai,con trai yêu bằng mắt” quá đúng luôn.
Cho dù các bạn có nhắn tin cả ngày cũng không bằng họ gặp nhau nói chuyện 1h( bạn nhắn tin thì cô ấy cũng chỉ nhìn đâu có nghe, mà có gọi điện thì cũng chẳng bằng gặp trực tiếp “ nhất cự ly” mà Smile =>
Em đâu biết rằng anh ‘tạm’ không quan tâm đến em không chỉ vì anh mà còn vì em nữa.Nếu anh dành thời gian cho em quá nhiều thì anh sẽ chẳng còn thời gian dành cho học tập ( đúng là đc cái lọ thì mất cái chai) và có thể sẽ bị trượt=> anh sẽ mất thêm một kỳ nữa không có nhiều thời gian bên em.Thực ra thì trong lòng anh luôn có em,vì em là động lực để anh vượt qua tất cả.
Các bạn nghĩ con trai Mỏ đa tình? Tớ cho rằng các men khối kinh tế còn đa tình hơn vì các bạn ấy có nhiều thời gian hơn và cũng có nhiều sự lựa chọn hơn.
Tớ thấy con trai lớp t độc thân rất nhiều (60 thằng chắc khoảng 20 thằng có người yêu Sad ). Razz
Các bạn nghĩ sau này ra trường trai Mỏ hay lăng nhăng? Cũng có thể do thiếu thốn tình cảm mà Very Happy .Nhưng cũng không phải tất cả,nếu các bạn biết cách quan tâm thì chắc chắn họ sẽ chung tình với bạn.( các bạn nghe bài “ Những ánh sao đêm” nhé )
Còn về ga lăng thì không phải bàn,hơn thì không dám nó nhưng chắc chắn sẽ không kém các trường khác.Chất MEN cũng không phải nghĩ Very Happy (rượu chè nhiều mà Cười ngoắc miệng )
Con trai Mỏ chắc chỉ có một điểm “không tốt lắm” đó là rượu chè.Nhưng cũng chỉ do hoàn cảnh xô đẩy thôi,truyền thống của trường tớ mà.Uống cũng chỉ phục vụ công việc thôi,các thầy bảo nên biết uống chút ít rượu bia vì nó là đóng góp 50% thành công sau này=> có thể đây cũng là “ môn chuyên ngành” của bọn tớ.Nên tớ mong các bạn hết sức thông cảm Very Happy :oops:
Ah,còn vấn đề điện tử thì hầu như trường nào cũng vậy thôi chứ chẳng riêng gì trường mình cả=>cái này thì tùy vào từng người
Trên đây chỉ là quan điểm cá nhân thôi.Nhưng mong rằng các bạn trường khác có cách nhìn khác về con trai Mỏ nhé !!! thank ! :arrow:

https://vietnampetroleum.forumvi.com

Hội Viên Mới
giobienkhoiHội Viên Mới

giobienkhoi

Trông có bộ mấy ông sinh viên trường sinh viên trường các anh lâm ly,bi đát quá nhỉ =))

Hội Viên Mới
Thiet_PetroGeoHội Viên Mới

Thiet_PetroGeo

oh, mình bị vạ rồi, nhưng mà môi trường nào cũng có ng này ng kia mà, con gái cũng có đấy chứ

Hội Viên Mới
UCWebHội Viên Mới

UCWeb

Mỏ Địa Chất thì Chất rồi Cười lăn lộn

Hội Viên Mới
truongkojHội Viên Mới

truongkoj

nghe có vẻ bi đát quá nhờ..

Hội Viên Mới
namphong.vnvnHội Viên Mới

namphong.vnvn

yêu á..kiếm tiền cái đã..chuyện bây giờ lo gìHí hí

Hội Viên Mới
hachi10Hội Viên Mới

hachi10

không sao:))))
có lẽ anh em ta phải lập hội độc thân

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]